วันจันทร์ ที่ 25 กรกฎาคม 2565 นายชันพันธุ์ กชกันพยันต์ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพนครยะลา พร้อมด้วย นางปุณชรัลมิ์ บุตรอินพรหม หัวหน้างานบุคลากร และ นางสาวอัสมา จรากา เจ้าหน้าที่งานบุคลากร เข้าร่วมการประชุมการใช้ระบบโปรแกรมบริหารบุคคล สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา ผ่านระบบ VDO Conference โดยมี นายณรงค์ชัย เจริญรุจิทรัพย์ ผู้อำนวยการสำนักอำนวยการ เป็นประธานในการประชุม ณ ห้อง Smart Classroom วิทยาลัยเทคนิคยะลา