วันอังคาร ที่ 28 มิถุนายน 2565 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพนครยะลา พร้อมด้วยนายอาหามะ ดือเร๊ะ รองผู้อำนวยการฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ และนางสาวนูรยานี สามี หัวหน้างานความร่วมมือ มอบป้ายโครงการฝึกอาชีพในสถาบันศึกษาปอเนาะ รายวิชา ช่างเชื่อมเบื้องต้น ณ สถาบันศึกษาปอเนาะฆูนุงอามาล สนับสนุนโดย วิทยาลัยการอาชีพนครยะลา