วันพุธ ที่ 8 มิถุนายน 2565 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพนครยะลา พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา มอบหน้ากากอนามัยให้กับ นักเรียน นักศึกษา วิทยาลัยการอาชีพนครยะลา เพื่อเป็นการป้องกันเผยแพร่การติดเชื้อไวรัสโคโรน่า (COVID-19) และให้โอวาทแก่นักเรียน นักศึกษา ภายในสถานศึกษา ณวิทยาลัยการอาชีพนครยะลา