วันจันทร์ ที่ 6 มิถุนายน 2565 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพนครยะลา พร้อมด้วยนายอาหามะ ดือเร๊ะ รองผู้อำนวยการฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ และนางสาวอัลยานี สาแม หัวหน้าศูนย์ฝึกอบรมวิชาชีพอำเภอบันนังสตา เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการจัดทำตัวชี้วัดและเกณฑ์ประเมินศูนย์ฝึกอบรมวิชาชีพประจำอำเภอในจังหวัดชายแดนภาคใต้ ณ ห้องประชุมอินทผาลัม วิทยาลัยเทคนิคยะลา