วันศุกร์ ที่ 3 มิถุนายน 2565 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพนครยะลา มอบหมายให้นางปุณชรัลมิ์ บุตรอินพรหม หัวหน้ากลุ่ม นำคณะครู และบุคลากรทางการศึกษา วิทยาลัยการอาชีพนครยะลา เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2565 ณ หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา, วัดพุทธาธิวาส จังหวัดยะลา