วันพุธ ที่ 1 มิถุนายน 2565 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพนครยะลา พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา และ นักเรียน นักศึกษา วิทยาลัยการอาชีพนครยะลา ดำเนินกิจกรรม โครงการอนุรักษ์ส่งเสริมการพัฒนาสถานที่สำคัญทางศาสนาและศิลปวัฒนธรรม จิตอาสาบำเพ็ญสาธารณประโยชน์ เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2565 ณ วัดเวฬุวัน มัสยิดกำปงบาโงย มัสยิดหัวสะพานสะเตง และมัสยิดกำปงบือแน อำเภอเมือง จังหวัดยะลา