วันเสาร์ ที่ 28 พฤษภาคม 2565 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพนครยะลา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา และผู้ปกครอง นักเรียน นักศึกษา เข้าร่วมโครงการประชุมผู้ปกครองนักเรียน นักศึกษา ระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.2 และ ปวช.3) ระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.2) ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2565 ณ หอประชุม วิทยาลัยการอาชีพนครยะลา