วันเสาร์ ที่ 28 พฤษภาคม 2565 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพนครยะลา พร้อมด้วยนายชัยพันธุ์ กชกันพยันต์ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนาจิการนักเรียน นักศึกษา และ ครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษา ร่วมพิธีเปิดโครงการบูรณาการพัฒนาทักษะทางวิชาชีพกับการเสริมสร้างคุณลักษณะอันพึงประสงค์ของผู้เรียนอาชีวศึกษา (Fix it - จิตอาสา) โดยมีนายธราวุธ ช่วยเกิด นายอำเภอเมืองยะลา ประธานในพิธีเปิดโครงการฯ ณ ตำบลยุโป อำเภอเมือง จังหวัดยะลา