วันพฤหัสบดี ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2565 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพนครยะลา พร้อมด้วยผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษา ระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.3) และระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.2) เข้าร่วมโครงการฝึกประสบการณ์วิชาชีพในสถานประกอบการ กิจกรรมปฐมนิเทศ นักเรียน นักศึกษา ฝึกประสบการณ์วิชาชีพ ประจำภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2564 ณ หอประชุมวิทยาลัยการอาชีพนครยะลา