วันศุกร์ ที่ 25 กุมภาพันธ์ 2565 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพนครยะลา พร้อมด้วยผู้บริหาร ครู และบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมโครงการนำเสนอผลงานวิชาโครงการ ประจำปีการศึกษา 2564 ของนักเรียน นักศึกษา ระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.3) และ ระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.2) ณ หอประชุม วิทยาลัยการอาชีพนครยะลา