วันอาทิตย์ ที่ 15 กันยายน 2562 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา พร้อมด้วย ว่าที่ร้อยตรี วิเนตร ถนอมรักษ์ษา รองผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา ครู บุคลากร และนักศึกษา ศูนย์ฝึกอบรมวิชาชีพอำเภอบันนังสตา เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาสานสัมพันธ์ศูนย์ฝึกอบรมวิชาชีพประจำอำเภอ 23 ศูนย์ จังหวัดชายแดนภาคใต้ ครั้งที่ 2 ประจำปีการศึกษา 2562 โดยนายประเสริฐ แก้วเพ็ชร นายกสภาสถาบันการอาชีวศึกษาภาคใต้ 3 เป็นประธานในพิธีเปิดงาน ณ วิทยาลัยเทคนิคปัตตานี {gallery}job_2562/Month_09_62/job_15_09_62{/gallery}