วันพุธ ที่ 4 กันยายน 2562 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา พร้อมด้วย นายโกวิทย์ นวลศรี รองผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา คณะครู บุคลากร และนักเรียน นักศึกษา ร่วมโครงการจิตอาสารณรงค์การงดใช้ ถุงพลาสติก หลอด กล่องโฟม ณ วิทยาลัยสารพัดช่างยะลา {gallery}job_2562/Month_09_62/job_04_09_62{/gallery}