วันจันทร์ ที่ 2 กันยายน 2562 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา พร้อมด้วย นายโกวิทย์ นวลศรี รองผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา ร่วมต้อนรับคณะครู และนักศึกษาวิทยาลัยเทคโนโลยีบริหารธุรกิจยะลา ที่เดินทางมาศึกษาดูงานการดำเนินงานการขับเคลื่อนสถานศึกษาคุณธรรม ณ ห้องประชุมสะเตง วิทยาลัยสารพัดช่างยะลา {gallery}job_2562/Month_09_62/job_02_09_62{/gallery}