นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา พร้อมด้วย ว่าที่ ร.ต. วิเนตร ถนอมรักษ์ษา รองผู้อำนวยการฯ และครู และบุคลากร ศุฯญ์ฝึกอบรมวิชาชีพอำเภอบันนังสตา สาขาวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา ร่วมโครงการประชุมสัมมนาเชิงปฏิบัติการเพื่อขับเคลื่อนการดำเนินงาน ศูนย์ฝึกอบรมวิชาชีพประจำอำเภอ 23 ศูนย์ ในพื้นที่จังหวัดชายแดนใต้ ระหว่างวันที่ 6 - 7 มิถุนายน 2562 โดยมี นายประเสริฐ แก้วเพ็ชร นายกสภาสถาบันการอาชีวศึกษาภาคใต้ 3 ประธานในพิธีเปิด ณ โรงแรมญันนะตีย์ อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา {gallery}job_2562/Month_06_62/job_7_06_62{/gallery}