วันที่ 3 มิถุนายน 2562 เวลา 10.30 น. นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา พร้อมด้วยคณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลพระราชพิธีบรมราชาภิเษก โครงการฟื้นฟูและพัฒนาลำน้ำ คูคลอง เพื่อสิ่งแวดล้อมและคุณภาพชีวิต “กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาคลองลำดา” โดยมีนายอนุชิต ตระกูลมุทุตา ผู้ว่าราชการจังหวัดยะลา เป็นประธานในพิธี ณ บริเวณคลองลำดา หมู่ 1 ตำบลยุโป อำเภอเมืองยะลา จังหวัดยะลา {gallery}job_2562/Month_06_62/job_3_06_622{/gallery}