วันที่ 9 เมษายน 2562 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา และคณะครู ร่วมพิธีเวียนเทียนสมโภชน้ำอภิเษก ณ พระอุโบสถวัดพุทธภูมิ พระอารามหลวง อำเภอเมือง จังหวัดยะลา โดยนายอนุชิต ตระกูลมุทุตา ผู้ว่าราชการจังหวัดยะลา เป็นประธานในพิธี และมีหัวหน้าส่วนราชการ หน่วยงานภาคเอกชน และประชาชนเข้าร่วมพิธีเป็นจำนวนมาก {gallery}job_2562/Month_04_62/job_09_04_621{/gallery}