วันศุกร์ที่ 22 มีนาคม 2562 วิทยาลัยสารพัดช่างยะลา ดำเนินโครงการรณรงค์เผยแพร่ ประชาสัมพันธ์การเลือกตั้ง โดยมีนายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ครูและบุคลากรทางการศึกษา เดินรณรงค์ ประชาสัมพันธ์การเลือกตั้งสมาชิกสภาผู้แทนราษฏร ณ ชุมชนเวฬุวัน อำเภอเมือง จังหวัดยะลา {gallery}job_2562/Month_03_62/job_22_03_621{/gallery}