วันที่ 12 มีนาคม 2562 วิทยาลัยสารพัดช่างยะลา ดำเนินการจัดพิธีมอบประกาศนียบัตร นักเรียน นักศึกษา ที่สำเร็จการศึกษา ระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.) ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.) และนักศึกษาระยะสั้น ประจำปีการศึกษา 2561 โดยมีนายนิมะ มะกะเจ รองผู้ว่าราชการจังหวัดยะลา ประธานในพิธี นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา เป็นผู้กล่าวรายงาน และได้รับเกียรติจากคณะกรรมการวิทยาลัย สถานศึกษาอาชีวศึกษาจังหวัดยะลา และโรงเรียนในเครือข่าย มาร่วมพิธี ณ หอประชุมวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา {gallery}job_2562/Month_03_62/job_12_03_62{/gallery}