วันที่ 4 มีนาคม 2562 งานกิจกรรม วิทยาลัยสารพัดช่างยะลา ดำเนินโครงการเตรียมความพร้อมผู้เรียนอาชีวศึกษา (Pre.Voc.Ed.) โดยมีนายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา ประธานพิธีเปิด และมีนายโกวิทย์ นวลศรี รองผู้อำนวยการ กล่าวรายงาน ณ หอประชุมวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา {gallery}job_2562/Month_03_62/job_04_04_62{/gallery}