วันที่ 2 มีนาคม 2562 เวลา 08.30 น. นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา พร้อมด้วย คณะครู ร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้สด เนื่องใน "วันมาตรฐานฝีมือแรงงานแห่งชาติ" เพื่อระลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณของพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช "พระบิดาแห่งมาตรฐานการช่างไทย" โดยมี นายวรเชษฐ พรมโอภาษ รองผู้ว่าราชการจังหวัดยะลา เป็นประธานในพิธี ณ อาคารศรีนิบง ศูนย์เยาวชนเทศบาลนครยะลา {gallery}job_2562/Month_03_62/job_02_03_62{/gallery}