วันเสาร์ ที่ 2 กุมภาพันธ์ 2562 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา มอบหมายให้คณะครู นักเรียน นักศึกษา ดำเนินโครงการพัฒนารูปแบบและยกระดับคุณภาพศูนย์ซ่อมสร้างเพื่อชุมชน (fix it center) ประจำปีงบประมาณ 2562 โดยออกให้บริการช่วยเหลือในด้านซ่อมรถจักรยานยนต์ ซ่อมเครื่องใช้ไฟฟ้า และซ่อมอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตาเนาะปูเต๊ะตำบลตาเนาะปูเต๊ะ อำเภอบันนังสตา จังหวัดยะลา {gallery}job_2562/Month_02_62/job_02_02_62{/gallery}