วันที่ 22 มกราคม 2562 เวลา 07.30 น. นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร ร่วมกิจกรรมพบปะยามเช้า “YALA CITY OF HAPPINESS”เพื่อสร้างความสัมพันธ์อันดีต่อกันระหว่างหน่วยงาน ภายในจังหวัดยะลา จัดโดย กระทรวงมหาดไทยและกระทรวงคมนาคม โดยมี นายอนุชิต ตระกูลมุทุตา ผู้ว่าราชการจังหวัดยะลา ประธานเปิดกิจกรรม ณ หอประชุมเล็ก มหาวิทยาลัยราชภัฎยะลา {gallery}job_2562/Month_01_62/job_22_01_62{/gallery}