วันที่ 11 มกราคม 2562 งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน วิทยาลัยสารพัดช่างยะลา นำโดยนายเสรี ภักดี หัวหน้างานโครงการพิเศษและบริการชุมชน ออกบริการ Fix it Center อาชีวะอาสาช่วยเหลือผู้ประสบภัยพิบัติ และผลกระทบที่เกิดจากพายุโซนร้อน“ปาบึก” (PABUK) ซ่อมเครื่องใช้ไฟฟ้า และรถจักรยานยนต์ ให้แก่ผู้ประสบภัยพิบัติ ณ ศาลาประจำหมู่บ้าน หมู่ที่ 4 ตำบลปากพนังตะวันตก อำเภอปากพนัง จังหวัดนครศรีธรรมราช {gallery}job_2562/Month_01_62/job_11_01_62{/gallery}