วันที่ 9 มกราคม 2562 งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน วิทยาลัยสารพัดช่างยะลาออกบริการ Fix it Center อาชีวะอาสาช่วยเหลือผู้ประสบภัยพิบัติ (PABUK) ซ่อมเครื่องใช้ไฟฟ้าและรถจักรยานยนต์ ให้แก่ผู้ประสบภัยพิบัติ ณ โรงเรียนบัดรุลมุอ์มีนีน หมู่ที่ 4 ตำบลปากพนังตะวันตก อำเภอปากพนัง จังหวัดนครศรีธรรมราช {gallery}job_2562/Month_01_62/job_9_01_621{/gallery}