วันที่ 26 ธันวาคม 2561 พลเอก สุรเชษฐ์ ชัยวงศ์ รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงศึกษาธิการ พร้อมด้วย ดร.สุเทพ ชิตยวงษ์ เลขาธิการคณะกรรมการการอาชีวศึกษา , ดร.ประชาคม จันทรชิต รองเลขาธิการคณะกรรมการการอาชีวศึกษา ที่ปรึกษา และผู้อำนวยการสถานศึกษาที่เกี่ยวข้อง เดินเยี่ยมชมนิทรรศการ “เมืองเทคโนโลยี นวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์และหุ่นยนต์” โครงการอาชีวะสร้างความสุข สู่ชายแดนใต้ ณ วิทยาลัยเทคนิคปัตตานี อ.เมือง จ.ปัตตานี {gallery}job_2561/Month_12_61/job_26_12_612{/gallery}