วันที่ 24 ธันวาคม 2561 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา พร้อมด้วย ว่าที่ ร.ต.วิเนตร ถนอมรักษ์ษา และนายโกวิทย์ นวลศรี รองผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา เข้าร่วมประชุมติดตามการจัดงาน "อาชีวะสร้างความสุข สู่ชายแดนใต้" โดยมี ดร.ประชาคม จันทรชิต ประธานที่ประชุม ณ ห้อง smart card room วิทยาลัยเทคนิคปัตตานี {gallery}job_2561/Month_12_61/job_24_12_61{/gallery}