วันที่ 23 ธันวาคม 2561 ดร.สุเทพ ชิตยวงษ์ เลขาธิการคณะกรรมการการอาชีวศึกษา เป็นประธานการประชุม "อาชีวะสร้างความสุข สู่ชายแดนใต้" โดยมี รองเลขาธิการคณะกรรมการการอาชีวศึกษา ที่ปรึกษา ผู้อำนวยการสำนัก ผู้อำนวยการสถานศึกษา และนายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา เข้าร่วมประชุมรับฟังนโยบาย ณ ห้องประชุม วิทยาลัยอาชีวศึกษาสงขลา {gallery}job_2561/Month_12_61/job_23_12_61{/gallery}