วันที่ 4 ธันวาคม 2561 วิทยาลัยสารพัดช่างยะลา ดำเนินโครงการสร้างจิตสำนึกความรักสถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติวันคล้ายพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดชบรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ พุทธศักราช 2561 โดยมีนายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา กล่าวให้โอวาท คณะครู บุคลากร และนักเรียน นักศึกษา วิทยาลัยสารพัดช่างยะลา ณ หอประชุมวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา {gallery}job_2561/Month_12_61/job_4_12_61{/gallery}