วันที่ 22 พฤศจิกายน 2561 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา พร้อมด้วย ว่าที่ ร.ต. วิเนตร ถนอมรักษ์ษา รองผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา ร่วมกิจกรรมพบปะยามเช้า เพื่อสร้างความสัมพันธ์อันดีต่อกันระหว่างผู้บริหารกับคณะครูสาขาวิชาช่างยนต์ ณ ห้องพักครูช่างยนต์ อาคาร 2 วิทยาลัยสารพัดช่างยะลา {gallery}job_2561/Month_11_61/job_22_11_61{/gallery}