วันพฤหัสบดี ที่ 22 พฤศจิกายน 2561 ศูนย์ฝึกอบรมวิชาชีพอำเภอบันนังสตา ได้รับมอบหมายจากนายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา ให้เข้าร่วมกิจกรรมอำเภอยิ้มเคลื่อนที่ ร่วมกับอำเภอบันนังสตา โดยมีกิจกรรมฝึกอบรม 108 อาชีพ วิชา แซนวิชทอด และโครงการส่งเสริมประกอบอาชีพอิสระในกลุ่มผู้เรียนอาชีวศึกษา กลุ่มธุรกิจกล้วยหินทับ และกลุ่มธุรกิจกล้วยหินสติ๊ก นำผลิตภัณฑ์ไปจำหน่ายภายในงาน ณ มัสยิดบ้านเตี๊ยะ หมู่ 5 บ้านกาโสด ตำบลบันนังสตา อำเภอบันนังสตา จังหวัดยะลา {gallery}job_2561/Month_11_61/job_22_11_612{/gallery}