วันอาทิตย์ ที่ 14 กรกฎาคม 2567 นายไร้ฮ้าน กองสิน ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพนครยะลา มอบหมายให้นายชัยพันธุ์ กชกันพยันต์ รองผู้อำนวยฝ่ายวิชาการ และฝ่ายบริหารทรัพยากร พร้อมด้วย นายธนะรัชต์ จุลรัตน์ วิทยาลัยการอาชีพเบตง คณะผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา ร่วมต้อนรับคณะตรวจเยี่ยม (วิทยาลัยการอาชีพเบตง) โครงการสัมมนาเชิงปฏิบัติการสร้างองค์ความรู้การจัดการศึกษาพิเศษอาชีวศึกษาภายใต้โครงการอาชีวศึกษาเพื่อคนพิการ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 (กิจกรรมตรวจเยี่ยมวิทยาลัยการจัดการอาชีวศึกษาพิเศษในเครือข่าย ศูนย์ส่งเสริมการจัดการศึกษาพิเศษอาชีวศึกษาจังหวัดยะลา) ณ ห้องประชุมอัยเยอร์เวง อาคารปฏิบัติการแผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว วิทยาลัยการอาชีพเบตง