วันพฤหัสบดี ที่ 7 กรกฎาคม 2565 นายอาหามะ ดือเร๊ะ รองผู้อำนวยการฝ่ายแผนงานและความร่วม พร้อมด้วยคณะกรรมการการดำเนินงาน ศูนย์ฝึกอบรมวิชาชีพอำเภอบันนังสตา ติดตามการดำเนินงาน โครงการจัดตั้งกลุ่มอาชีพ กลุ่มอาชีพตัดผมชาย ณ หมู่ที่ 9 ตำบลกรงปินัง อำเภอกรงปินัง จังหวัดยะลา สนับสนุนโดย ศูนย์ฝึกอบรมวิชาชีพอำเภอบันนังสตา วิทยาลัยการอาชีพนครยะลา