วันพุธ ที่ 8 มิถุนายน 2565 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพนครยะลา ดำเนินกิจกรรมการนิเทศการเรียนการสอนของครูผู้สอน และพบปะพูดคุยกับ นักเรียน นักศึกษา ตามแผนกวิชา ณ วิทยาลัยการอาชีพนครยะลา
วันพุธ ที่ 8 มิถุนายน 2565 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพนครยะลา ดำเนินกิจกรรมการนิเทศการเรียนการสอนของครูผู้สอน และพบปะพูดคุยกับ นักเรียน นักศึกษา ตามแผนกวิชา ณ วิทยาลัยการอาชีพนครยะลา