วันจันทร์ ที่ 4 ตุลาคม 2564 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา พร้อมด้วย นางปุณชรัลมิ์ บุตรอินพรหม ครู รก. รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมการประชุมสร้างความเข้าใจการสอบออนไลน์ ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2564 ณ ห้องประชุมสะเตง วิทยาลัยสารพัดช่างยะลา