วันศุกร์ ที่ 1 ตุลาคม 2564 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา มอบหมายให้นายชัยพันธุ์ กชกันพยันต์ และ นายอาหามะ ดือเร๊ะ รองผู้อำนวยการ วิทยาลัยสารพัดช่างยะลา เข้าพบและร่วมแสดงความยินดีกับ นายภิรมย์ นิลทยา ผู้ว่าราชการจังหวัดยะลา โดยมี ดร.ปรีชา เวชศาสตร์ ผู้อำนวยการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคใต้ 3 นำทีมให้กับ ผู้อำนวยการ และ รองผู้อำนวยการ อาชีวศึกษาจังหวัดยะลา ณ ศาลากลาง จังหวัดยะลา