วันที่ 29 กันยายน 2564 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา ประธานอาชีวศึกษาจังหวัดยะลา พร้อมด้วยนายชัยพันธุ์ กชกันพยันต์ รองผู้อำนวยการ ร่วมต้อนรับ พลเอกสุทัศน์ กาญจนานนท์กุล ผู้แทนพิเศษของรัฐบาลด้านการพัฒนาการศึกษา พร้อมด้วยคณะ การประชุมการรายงานผลและติดตามการขับเคลื่อนโครงการ กิจกรรมในหน่วยงานทางการศึกษาในเขตพัฒนาพิเศษเฉพาะกิจจังหวัดชายแดนภาคใต้ ประจำปีงบประมาณ 2564 ตามนโยบายพิเศษของรัฐบาลและนโยบายของกระทรวงศึกษาธิการ ประเด็นติดตามนโยบายด้านการศึกษาของสถานศึกษาสังกัดสำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษาในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ ณ ห้องประชุมอินทผาลัม วิทยาลัยเทคนิคยะลา