วันเสาร์ ที่ 18 กันยายน 2564 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา มอบหมายให้ นายอาหามะ ดือเร๊ะ รองผู้อำนวยการฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ พร้อมด้วย นางสาวนูรยานี สาแม หัวหน้างานความร่วมมือ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม ติดตามผลการดำเนินงาน โครงการพัฒนาเครือข่ายอาชีวศึกษาระดับตำบล ฝึกอาชีพระยะสั้น จำนวน 30 ชั่วโมง รายวิชางานซ่อมเครื่องใช้ไฟฟ้าในอาคารและงานซ่อมเครื่องโทรศัพท์มือถือ ณ ตำบลสะเอะ จังหวัดยะลา