วันอังคาร ที่ 29 มิถุนายน 2564 วิทยาลัยสารพัดช่างยะลา นำโดย นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมโครงการรณรงค์ป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติดในสถานศึกษา ประจำปีงบประมาณ 2564 เนื่องในวัน “ต่อต้านยาเสพติดโลก 26 มิถุนายน “ ณ บริเวณหน้าอาคารวิทยบริการและห้องสมุด วิทยาลัยสารพัดช่างยะลา