วันศุกร์ ที่ 9 เมษายน 2564 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา วิทยาลัยสารพัดช่างยะลา สรงน้ำพระ เนื่องในโอกาสเทศกาลวันสงกรานต์วันปีใหม่ไทย ณ วิทยาลัยสารพัดช่างยะลา
วันศุกร์ ที่ 9 เมษายน 2564 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา วิทยาลัยสารพัดช่างยะลา สรงน้ำพระ เนื่องในโอกาสเทศกาลวันสงกรานต์วันปีใหม่ไทย ณ วิทยาลัยสารพัดช่างยะลา