วันจันทร์ ที่ 22 มีนาคม 2564 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา พร้อมด้วย ผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา นักเรียน และนักศึกษา เข้าร่วมโครงการปัจฉิมนิเทศผู้สำเร็จการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2563 ระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.3) และระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.2) ณ หอประชุม วิทยาลัยสารพัดช่างยะลา