วันพุธ ที่ 20 มกราคม 2564
นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา พร้อมด้วยนางอมรรัตน์ จันวัฒนะ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษายะลา และนายประมุข กออวยชัย ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพรามัน พร้อมคณะกรรมการการอาชีวศึกษาจังหวัดยะลา โดยนายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา ในฐานะประธานกรรมการอาชีวศึกษาจังหวัดยะลา เป็นประธานเพื่อเข้ารับการประเมิน นายประดับ ชัยพานิชย์ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพเบตง เพื่อคัดเลือกข้าราชการพลเรือนดีเด่น ประจำปีพุทธศักราช 2563 ระดับอาชีวศึกษาจังหวัดยะลา เพื่อเสนอเข้ารับการพิจารณาคัดเลือกในระดับจังหวัดยะลา ณ วิทยาลัยสารพัดช่างยะลา