วันจันทร์ ที่ 20 กันยายน 2564 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา พร้อมด้วยนายชัยพันธุ์ กชกันพยันต์ รองผู้อำนวยการ คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา มอบทุนสนับสนุนจากกองทุนเพื่อความเสมอภาคทางการศึกษา (กสศ.) เพื่อเป็นค่าใช้จ่ายในการช่วยเหลือ นักเรียนระดับชั้นประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.2 และ ปวช.3) จำนวน 2 ทุน ณ วิทยาลัยสารพัดช่างยะลา