วันเสาร์ ที่ 4 กันยายน 2564 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา พร้อมด้วยนางปุณชรัลมิ์ บุตรอินพรหม ครู รก.รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมอบรม โครงการอบรมสร้างสื่อ "สำหรับครูผู้สอน" โดยมีนายเจษฎา วาเจ๊ะ ครูแผนกวิชาคอมพิวเตอร์ เป็นวิทยากรในอบรม ณ ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ วิทยาลัยสารพัดช่างยะลา