วันศุกร์ ที่ 1 เมษายน 2564 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา พร้อมด้วยนางสาวปริยากร ไชยชาญยุทธ์ ครูที่ปรึกษา นางสาวเบญจวรรณ พุทธพรมศรี นักศึกษาระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง ปวส.2 สาขาวิชาการบัญชี วิทยาลัยสารพัดช่างยะลา ได้รับรางวัลชนะเลิศ ในการประเมินสมาชิกดีเด่นโครงการภายใต้การนิเทศ สถานศึกษาขนาดเล็ก ระดับภาค ภาคใต้ ประจำปีการศึกษา 2563