วันพุธ ที่ 10 กุมภาพันธ์ 2564 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา พร้อมด้วยนางสาวรอซีย๊ะ ปาแนม๊ะ หัวหน้างานอาหารและโภชนาการ ดำเนินการจัดอบรมและทดสอบหลักสูตรการสัมผัสอาหารผ่านระบบเทคโนโลยีดิจิทัลให้กับ นักเรียน นักศึกษา และ ประชาชนทั่วไป ณ ห้องประชุมเวฬุวัน และห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ วิทยาลัยสารพัดช่างยะลา