วันอังคาร ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2564
นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา ร่วมประชุมกลั่นกรองผลการคัดเลือกนักเรียน นักศึกษา สถานศึกษาอาชีวศึกษา ในระดับจังหวัดยะลา ที่ผ่านเกณฑ์การรับรางวัลพระราชทาน และผ่านเกณฑ์การประเมินในระดับสถานศึกษา โดยมีนายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา ประธานกรรมการอาชีวศึกษาจังหวัดยะลา เป็นประธานในการประชุม ณ ห้องประชุมเกียรติยศ วิทยาลัยสารพัดช่างยะลา