วันศุกร์ ที่ 22 มกราคม 2564 นายภาณุวัฒน์ บุญยะรัตน์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างยะลา พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา มอบหน้ากากอนามัยให้กับ นักเรียน นักศึกษา วิทยาลัยสารพัดช่างยะลา เพื่อเป็นการป้องกันเผยแพร่การติดเชื้อไวรัสโคโรน่า (COVID-19) และให้โอวาทแก่นักเรียน นักศึกษา ภายในสถานศึกษา วิทยาลัยสารพัดช่างยะลา